મુસ્કાન વેલ્ફેર સોસાયટી એ “મુસ્કાન ની રમઝટ મોરબી ને સંગ” ગરબા સ્પર્ધાનું આયોજન કરી, સંસ્કૃતિ અને એકતાની ઉજવણી કરી.

મુસ્કાન વેલ્ફેર સોસાયટી, સમુદાય કલ્યાણ અને સાંસ્કૃતિક સંવર્ધન માટે સમર્પિત બિન-લાભકારી સંસ્થાએ 25મી ઓક્ટોબર, 2023ની સાંજે એક ભવ્ય ગરબા સ્પર્ધાનું આયોજન કર્યું હતું. જલારામ મંદિર, આયોધાપુરી રોડ, મોરબી ખાતે આયોજિત આ કાર્યક્રમે ઉત્સાહીઓને ભેગા કર્યા હતા.

આ ગરબા સ્પર્ધામાં ૩ category રાખવામાં આવી હતી. અને દરેક category માં ૬ ઈનામ આપવામાં આવ્યા હતા.એટલે કે કુલ ૧૮ ઇનામો આપવામાં આવ્યા હતા. અને બીજા participants ને sure gifts આપવામાં આવી હતી.

મુસ્કાન વેલ્ફેર સોસાયટીના જણાવ્યું હતું કે, “ગરબા સ્પર્ધા માત્ર એક નૃત્ય પ્રસંગ નથી; તે આપણા સાંસ્કૃતિક વારસાની ઉજવણી છે અને એકતાનો પુરાવો છે .”

આ ઇવેન્ટમાં કાજલબેન મહેતા અને કાજલ સિધ્ધાર્થભાઈ મહેતા, નિર્ણાયકોને દર્શાવવામાં આવ્યા હતા જેમને પ્રદર્શનનું મૂલ્યાંકન કરવાનું અને વિવિધ કેટેગરીમાં વિજેતાઓની પસંદગી કરવાનું મુશ્કેલ કાર્ય હતું. સૌથી ઉત્કૃષ્ટ સહભાગીઓને પુરસ્કારો એનાયત કરવામાં આવ્યા હતા.

સહભાગીઓ અને ઉપસ્થિતોએ સ્વાદિષ્ટ નાસ્તો નો આનંદ માણ્યો, તે દરેક માટે એક યાદગાર સાંજ બની. મુસ્કાન વેલ્ફેર સોસાયટીએ મોરબી ની જનતા નો અને સહભાગીઓનો આભાર વ્યક્ત કર્યો જેમણે ગરબા સ્પર્ધાને જબરદસ્ત સફળતા અપાવી.

મુસ્કાન વેલ્ફેર સોસાયટી વિશે વધુ માહિતી માટે, કૃપા કરીને Facebook માં Muskaan Welfare Society page ની મુલાકાત લો .