મોરબીના શિક્ષક અલી ખાનને દિલ્હીમાં ડોક્ટરેટની માનદ પદવી મળી

મોરબીની વિવિધ શાળાઓમાં છેલ્લા 6 વર્ષથી વિવિધ ક્ષમતાઓમાં કાર્યરત અને તાજેતરમાં દિલ્હી વર્લ્ડ પબ્લિક સ્કૂલના રમતગમત વિભાગના વડા તરીકેનો હોદ્દો સંભાળનાર અલી ખાનને દિલ્હીની યુનાઈટેડ નેશન્સ વર્લ્ડ પીસ યુનિવર્સિટીની દ્વારા ડીગ્રી આપવામાં આવી હતી.

9 નવેમ્બર 2023 ના રોજ નવી દિલ્હીમાં આયોજિત આ દિક્ષાંત સમારોહમાં, જેની અધ્યક્ષતા માનનીય શિક્ષણ રાજ્ય મંત્રી, ભારત સરકાર દ્વારા કરવામાં આવી હતી, જેમાં મુખ્ય મહેમાન પંચાયતી-રાજ મંત્રી, ભારત સરકાર અને ભારતનાજનતા પાર્ટી ભૂતપૂર્વ રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ શ્રી કિરણ રિજુ, ભારતીય રેસલર અને એસીપી મુંબઈ, શ્રી નરસિંહ યાદવ., ગોરખપુરના સાંસદ શ્રી નિષાદ અને બોલિવૂડ અભિનેત્રી કાજલ અગ્રવાલે ભાગ લીધો હતો.
દીક્ષાંત સમારોહમાં ભારતના વિવિધ રાજ્યોમાંથી 100 થી વધુ લોકોને માનદ પદવીઓથી સન્માનિત કરવામાં આવ્યા હતા.

આ બિરુદ મોરબી અને સમગ્ર ગુજરાતમાંથી દિલ્હી વર્લ્ડ પબ્લિક સ્કૂલમાં કાર્યરત ડો.અલી ખાનને આપવામાં આવ્યું હતું. મીડિયા સાથે વાત કરતાં ડૉ.અલી ખાને તેમની સિદ્ધિનો શ્રેય સંસ્થાના આચાર્ય શ્રી મિલિંદ કાલુસ્કર, તેમના પરિવાર અને તમામ શુભેચ્છકોને આપ્યો હતો.