મોરબી : રમતગમત મહાકુંભ જિલ્લા વર્ગમાં દિલ્હી વર્લ્ડ પબ્લિક સ્કૂલનું પ્રભુત્વ

ગર્લ્સ કોલેજ, હળવદ ખાતે યોજાયેલી ખેલ મહાકુંભની જિલ્લા કક્ષાની રમતવીર સ્પર્ધામાં દિલ્હી વર્લ્ડ પબ્લિક સ્કૂલ મોરબીની વિદ્યાર્થિનીઓએ ઉત્કૃષ્ટ પ્રદર્શન કરી પ્રથમ અને દ્વિતીય સ્થાન પ્રાપ્ત કરી રાજ્ય કક્ષા માટે પોતાનું નામ નોંધાવ્યું હતું.

11 થી 15 ફેબ્રુઆરી 2024 દરમિયાન ગર્લ્સ હોસ્ટેલ, હળવદ ખાતે આયોજિત ખેલ મહાકુંભ એથ્લેટિક્સ સ્પર્ધામાં દિલ્હી વર્લ્ડ પબ્લિક સ્કૂલની કવિતા ચૌધરીએ અંડર 11- 50 મીટર દોડમાં દ્વિતીય સ્થાન, રાઘવ જાદૌને અંડર 14 100 મીટર દોડમાં દ્વિતીય સ્થાન, જીતેન્દ્ર ચૌધરીએ દ્વિતીય સ્થાન મેળવ્યું હતું. આ રેસમાં ત્રીજું સ્થાન, શોટ પુટમાં જીતેન્દ્ર ચૌધરી દ્વિતીય સ્થાન, શાંતનુ સૈની 600 મીટરમાં ત્રીજું સ્થાન, 11 ગર્લ્સ હેઠળ બેડમિન્ટન સિંગલ્સમાં સમૃદ્ધિ નિરંજની પ્રથમ સ્થાન, અંડર 14 ગર્લ્સમાં ક્રિશા આઘારાએ સ્ટેટ ક્લાસમાં પોતાનું નામ નોંધાવ્યું હતું.

વિદ્યાર્થીઓની આ અદ્ભુત સિદ્ધિ બદલ નવનિયુક્ત પ્રિન્સિપાલ શ્રીમતી સીમાબા જાડેજાએ તમામ વિજેતા ખેલાડીઓને હૃદયપૂર્વક અભિનંદન પાઠવ્યા હતા અને રાજ્યકક્ષા માટે શુભેચ્છા પાઠવી હતી.મીડિયા સાથે વાત કરતા, રમતગમત વિભાગના વડા ડો.અલી ખાને જણાવ્યું હતું. શાળાએ આ અદ્ભુત પ્રદર્શનનો શ્રેય ખેલાડીઓ અને તેમની મહેનતને આપ્યો.અને રાજ્યસભામાં પણ આવા જ સારા પરિણામોની શુભેચ્છા પાઠવી.

જણાવી દઈએ કે દિલ્હી વર્લ્ડ પબ્લિક સ્કૂલ એ સ્કૂલ છે જેનો વિદ્યાર્થી રાઘવ જાદૌન સમગ્ર સૌરાષ્ટ્રમાંથી એકમાત્ર ખેલાડી હતો જેણે સ્કૂલ ગેમ ફેડરેશન ઓફ ઈન્ડિયા દ્વારા આયોજિત નેશનલ ગેમ્સમાં ભાગ લીધો હતો.